ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 150w cell phone signal jammer ] การจับคู่ 12 ผลิตภัณฑ์.
3G 4G 5G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Directional Stationary สร้างขึ้นในเสาอากาศรอบทิศทาง
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G 5G WiFi 12 เสาอากาศควบคุมการจัดการซอฟต์แวร์ที่ปรับได้
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G 5G WIFI 22 แบนด์กำลังสูง 150W
| ช่วงการรบกวน: | 1-200㎡ (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 380*220*85 มม |
8 Bands Radius 35m สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer EST-504K8 130W High Power DC12V 20A
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 10-35M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TDSCDMA/WCDMA/4G1/4G2/2.4G WIFI |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในตัวเสาอากาศสำหรับ 5G WIFI
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
AC 220V 12 เสาอากาศ 2W 35m บล็อก Jammer สัญญาณ 5G
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-35M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 12 ตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TDSCDMA/WCDMA/4G1/4G2/2.4G WIFI |
อุปกรณ์เสริม IoT Smart Management Software Control EST-804F12 12 Bands โทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G 5G สัญญาณ WIFI Jammer
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS |
6 เสาอากาศ 600W โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง Jammer GSM / 3G / WIFI / 4G LTE Signal Blocker
| วัสดุ: | โลหะ+อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 50-500เมตร |
| ป้องกันสัญญาณ: | สัญญาณโทรศัพท์มือถือ, WIFI, GPS, UHF, VHF หรือลูกค้า |
12 Bands 5g Jammer โทรศัพท์มือถือ Jammer สัญญาณ Wifi Jammers EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
2G 3G 4G 5G WIFI GPS LOJACK สัญญาณ Jammer รีโมทคอนโทรล 25m
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 12 ตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS/LOJACK/WIREL |

