ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 5w portable signal jammer ] การจับคู่ 23 ผลิตภัณฑ์.
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 2800mAh เสาอากาศเดี่ยวแบบใช้มือถือ WIFI
| ช่วงติดขัด: | 1-15M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh/7.4V2800mAh |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
10 Bands Directional Timing โทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G & WiFi & Jammer สัญญาณ Walkie-Talkie
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
GNSS 1.5G GPS 2.4G 5.8G โมดูล Anti UAV Drone Jammer
| ความถี่: | 1.5G: 1500-1600MHz; 1.5G: 1500-1600MHz; 2.4G: 2400-2500MHz; 2.4G: 2400-2500M |
|---|---|
| กำลังขับ: | 2W/5W/10W/20W/30W/50W/100W ยอมรับ OEM |
| ได้รับ: | 37/40/43/45 dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Blaster Shelter สำหรับปั๊มน้ำมัน EST-808G
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 24 ชั่วโมง |
| กินไฟ: | 5W |
Jammer / Breaker / Isolator สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2G 3G แบบพกพา EST-808HB
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA.GSM,DCS/PHS,3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 30dbm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
GPS + WIFI + 3G Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา / Blocker EST-808HI สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
ห้องสมุด 808HI Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา GPS WIFI 3G Blocker 30dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI 3G 30dBm, ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 ม. 6 เสาอากาศในตัว 7.4V 3600mAh แบตเตอรี่ Li-ion
| ช่วงติดขัด: | 1-10 ม.(-75dBm) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | เครือข่ายมือถือ 2G/3G/4G และ WiFi / Bluetooth |

