ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ high frequency jammer ] การจับคู่ 211 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 8 แบนด์แบบปรับได้ AC160V - 240V 4G WiFi Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-25 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| มิติ: | 420(L)*190(W)*90(H .) |
Jammer การควบคุมระยะไกลพลังงานสูง 40W 200m การปิดกั้น 4 เสาอากาศสัญญาณไร้สาย
| เสาอากาศ: | 4pcs ภายนอก D20 * L510mm 5-7dB เสาอากาศรับรอบทิศทางสูง |
|---|---|
| กำลังทำงาน: | ถ่านชาร์จ DC 24V 20A Li-Lon x 2 ก้อน |
| กำลังขับเดียว: | +40dBm / 10W±200mA |
สัญญาณไร้สายรีโมทคอนโทรล Jammer Alpha Device กำไรสูง
| เสาอากาศ: | 4pcs ภายนอก D20 * L510mm 5-7dB เสาอากาศรับรอบทิศทางสูง |
|---|---|
| ความกดอากาศ: | 86~106kpa |
| กำลังขับเดียว: | +40dBm / 10W±200mA |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G 5G WIFI 22 แบนด์กำลังสูง 150W
| ช่วงการรบกวน: | 1-200㎡ (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 380*220*85 มม |
ยานพาหนะติดตั้ง GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS รีโมท Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องสกัดกั้นรถระเบิด |
|---|---|
| กำลังขับเดียว: | +47-50dBm / 50-100W |
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี : 50-2,000 ม |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 30dBm ปรับได้ 10 วง 3G WIFI GSM CDMA ตัวบล็อกสัญญาณ
| ขนาด: | 170×100×50 มม. ไม่รวมเสาอากาศ (มีเสาอากาศสูง 255 มม.) |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |
8 แบนด์ 3G 4G สัญญาณ Jammer เครื่องเขียนในร่มพลังงานสูง 3G 4G Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-60 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
Jammer สัญญาณ GPS ในรถยนต์แบบพกพา / Blocker / Isolator EST-808KB สำหรับ Custom
| ความถี่: | 1500-1600MHz |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
อะแดปเตอร์ AC 100-240V Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 4G 5G WiFi GPS สัญญาณเตือนแบตเตอรี่ต่ำ
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-25ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 10 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
ระยะรัศมี 1-40m 2W 10 ช่อง 5G สัญญาณ Jammer กระเป๋าเดินทางพกพา
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 10 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |

