ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ rohs wireless communication network ] การจับคู่ 30 ผลิตภัณฑ์.
กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง รีโมทคอนโทรล 8 ช่อง 80M Radius Blocking
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 5-10Watt (37-40dBm) +/-200mW |
| ความคุ้มครอง: | 10-80m (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
510 มม. เสาอากาศ 960MHz 190W กระเป๋าเป้สะพายหลังโทรศัพท์มือถือ Jammer 2G 3G 4G
| สี: | อาร์มี่ กรีน |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 6 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
การวิเคราะห์การตรวจจับสัญญาณโทรศัพท์มือถือ แบตเตอรี่ทํางานพกพาสําหรับตําแหน่ง
| พลังการออก: | 2W/แบนด์ (ย่านความถี่ 5G) |
|---|---|
| ความแม่นยำของตำแหน่ง: | 1 เมตร |
| จัดการกับสภาพ: | หมายเลขโทรศัพท์มือถือ (พาสซีฟ) |
เครื่องยับยับสัญญาณแบบสั่งซื้อ 11 แบนด์ 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie พกพา 60W พลังงานสูง
| ประเภท: | Jammer สัญญาณพลังงานสูงแบบพกพา |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 0-60m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 11 ชิ้น |
กระเป๋าเป้สะพายหลังทหาร GSM WIFI GPS Jammer Anti Drone UAV Jammer Prison
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
8 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ UHF / VHF, ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI / 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 25m |
Jammer สัญญาณ GPS 808M UHF / VHF ในอาคาร 8 แบนด์พร้อมกำลังไฟสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
2G 3G 4G 5G WIFI GPS LOJACK สัญญาณ Jammer รีโมทคอนโทรล 25m
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 12 ตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS/LOJACK/WIREL |
กระเป๋าเป้สะพายหลังสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 8 เสาอากาศ GSM 3G 4G 5G 10 วัตต์สำหรับฟาร์ม
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 10 วัตต์ |
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
สัญญาณ 2G 3G 4G WiFi Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 960MHz 8 แบนด์
| ชื่อ: | Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 8 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |

