ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ small portable drone jammer ] การจับคู่ 4 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องรบกวนโดรน UAV แบบพกพาขนาดเล็ก 4 ช่องสัญญาณ พร้อมเทคโนโลยีระยะรบกวน 50-500 เมตร สำหรับการลดภัยคุกคามจาก UAV
| มิติ: | 128x52x291 มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 2.5กก |
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-10W |
6/8 แบนด์ ระบบป้องกันโดรนขนาดเล็กแบบพกพา สไตล์ปืน สีเขียวเข้ม พร้อมแบตเตอรี่ในตัว สำหรับสกัดกั้นโดรน
| การใช้พลังงานสูงสุด: | 200W (ขึ้นอยู่กับรูปร่างสุดท้าย) |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด: | 60W (ขึ้นอยู่กับรูปร่างสุดท้าย) |
| แอปพลิเคชัน: | โดรน FPV และอุปกรณ์ป้องกัน/ระบบอื่น ๆ |
ปืนพกพาแบบพกพา UAV Jammer 900MHz 1.5G 2.4G 5.8G 1000m Blocking
| ประเภท: | ปืนพกพาสไตล์โดรน UAV Blocker |
|---|---|
| เสาอากาศ: | อินบิลท์ในแอนเทนเนสทิศการเพิ่มสูง ((การเพิ่ม: 10dBi) |
| สัญญาณบล็อก: | 900MHz 1575MHz 2400MHz 5800MHz |
1200 เมตร ยับยั้ง 6 แบนด์ พกพาระบบป้องกัน UAV
| ความถี่ในการทำงาน: | โดรนทำงานใน 1.2G 1.5G 2.4G 5.2G 5.8G 433 868 915 และอื่นๆ |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 10-100W |
| รัศมีการป้องกัน: | 20-1200 ม. ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |
1

