ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 25 meters 8 antenna jammer ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
EST-707B Drone Jammer แบบพกพา, กระเป๋าเดินทางระบบ Anti Drone GPS L1 / 2.4G / 5.8G 3 Bands
| ระยะรบกวน: | ≤1800 ม. |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 6.25KG |
| ขนาด: | 360*270*170 มม. |
4G WiFi สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer รีโมทคอนโทรล EST-601J10
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| มิติ: | 270(ยาว)×240(ก)×60(ส) |
| ชื่อ: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
ซอฟต์แวร์ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G WiFi รีโมทคอนโทรล
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| มิติ: | 270(ยาว)×240(ก)×60(ส) |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 2 กก. |
27 เสาอากาศ 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม GPS VHF UHF การปิดกั้นวิทยุ FM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ |
|---|---|
| กำลังส่งออก (Po): | ≥27dBm |
| อิมพีแดนซ์ I/O: | ขั้วต่อ 50Ω/N |
เสาอากาศ Jammer กำลังสูง 4W พร้อมอะแดปเตอร์ AC โทรศัพท์มือถือ scrambler
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
UAV Anti Drone Box สัญญาณ GPS Jammer, ช่วงการป้องกันสูงที่ 1800 เมตร
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 6.25KG |
| เป้าหมายติดขัด: | UAV บินต่ำกว่า 1800m |
ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI สำหรับโรงเรียนและกองทัพบก EST-505C2
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Counter Drone Equipment แบบพกพา UAV Interceptor Anti Civil Drone Device EST-710B
| ระยะรบกวน: | ≤1200 ม. |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 7.25KG |
| ขนาด: | 360*270*170 มม. |

