ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 25 meters 8 antenna jammer ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ UHF VHF 3G 25 เมตร 8 Jammer เสาอากาศ
| ช่วงติดขัด: | 1-25 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีขาว |
8 เสาอากาศ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G 4G WIFI พร้อมขั้วต่อ USB
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละแบนด์): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | อินพุต AC160V-240V / เอาต์พุต DC 5V 15A |
| ชื่อ: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเคลื่อนที่ 8 เสาอากาศ 3G WIFI
| เอาต์พุตกำลังเดียว (แต่ละแบนด์): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อินพุต AC160V-240V / เอาต์พุต DC 5V 15A |
| มิติ: | 360*180*60MM |
8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ใช้งานกลางแจ้งป้องกันการระเบิดแบบอยู่กับที่
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W |
|---|---|
| ประเภทเสาอากาศ: | รอบทิศทาง |
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC (220V) |
3G GPS Bluetooth Full-band Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สายพร้อมเสาอากาศ 8 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| ช่วงติดขัด: | 1-30 เมตร |
8 เสาอากาศสัญญาณ WIFI GPS Jammer EST-808M พร้อม VHF / UHF สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| รุ่นNo: | EST-808M |
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
VHF / UHF สัญญาณ GPS Jammer 2G 3G Wifi 34dBm พร้อมเสาอากาศ 8 ตัว
| ตัวอย่างหมายเลข: | EST-808M1 |
|---|---|
| ความถี่การติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| ช่วงการรบกวน: | 1-30 เมตร |
Jammer / Blocker รีโมทมือถือ 9 แบนด์ 16W 34dBm, 8 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
8 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ UHF / VHF, ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI / 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 25m |
ในร่ม 34dBm 8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือขัดขวางสำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
| รุ่นNo: | EST-808M2 |

