ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ blue tooth jammer ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi, Jammer วิดีโอบลูทูธ EST-808FII
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
wifi / blue tooth Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพร้อมวิดีโอไร้สาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
GSM / Blue Tooth สัญญาณ GPS Jammer 30dBm, Black 850mhz CDMA Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
30dBm Wifi / ฟันสีฟ้า / Jammer วิดีโอไร้สาย EST-808FII พร้อมเสาอากาศ 2 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
วิดีโอไร้สาย 25dBm Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม Blue Tooth
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | 2400-2500MHz |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
Wifi / บลูทูธ / สัญญาณโทรศัพท์มือถือวิดีโอไร้สาย Jammer Blocker EST-808HF
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศ |
Pocket Wifi ขนาดเล็ก / บลูทูธ / Jammer วิดีโอไร้สาย / Blocker EST-808HD
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีดำ 2G 3G 4G, ตัวบล็อกสัญญาณ WIFI
| แบบอย่าง: | EST-606C |
|---|---|
| ความถี่: | 1805-1880MHz |
| ความถี่: | 1805-1880MHz |
33dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Scrambler Computer Remote Contro
| แบบอย่าง: | EST-606C |
|---|---|
| ความถี่: | 850-894MHz |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |
Jammer / Blocker Black สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 15W 4G สำหรับหอประชุม
| แบบอย่าง: | EST-808P |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
| ความถี่ในการติดขัด: | GSM/CDMA/AMPS/DCS/PHS/3G(WCDMA,)/4G,2.4G Wifi/บลูทูธ/วิดีโอไร้สาย |

