ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ blue tooth jammer ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสีดำ 35dBm 4G โทรศัพท์มือถือ / GPS / WIFI
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
VHF 16W ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Semidiameter f การสกัดกั้น 1m - 30m
| แบบอย่าง: | EST-808N2 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม 8 ช่องพร้อมระบบระบายความร้อนที่ดี
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือสแตนเลสสีขาว Scrambler Jamming Distance 1-30m Material
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |
ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือรัศมีที่ปรับได้, ตัวบล็อกสัญญาณสำหรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 1-22M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
โทรศัพท์มือถือ Case Cellular Blocker สร้างขึ้นในแอนเทนนาทิศทางแบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
|---|---|
| การปิดกั้นวัตถุ: | โทรศัพท์มือถือ, WIFI, เครื่องส่งรับวิทยุ, รีโมทคอนโทรลและอื่น ๆ |
| พลังงานไฟฟ้า: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว, AC 100-240V, DC 24V |

