ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ explosion proof wifi signal jammer rohs ] การจับคู่ 17 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในตัวสำหรับ 4G 5G WIFI
| กำลังขับสูงสุด: | ≥34.5dBm |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/15A |
| การใช้พลังงาน: | ≤70W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในตัวเสาอากาศสำหรับ 5G WIFI
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
ประเภทกระเป๋าเดินทาง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 450W สำหรับ 3G 4G 5G 12 Bands
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V//14A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
10 แบนด์ กันระเบิด เครื่องปิดสัญญาณโทรศัพท์มือถือพลังงานสูง สําหรับสถานีน้ํามันและสนามน้ํามัน
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-15W |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 10-100ม |
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V |
อะแดปเตอร์ AC 100-240V Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 4G 5G WiFi GPS สัญญาณเตือนแบตเตอรี่ต่ำ
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-25ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 10 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
1500m 3 แบนด์ เครื่องยับยับเครื่องบินไร้คนขับแรงสูง พร้อมแอนเทนนาทุกทิศทาง
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
โทรศัพท์มือถือ Case Cellular Blocker สร้างขึ้นในแอนเทนนาทิศทางแบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
|---|---|
| การปิดกั้นวัตถุ: | โทรศัพท์มือถือ, WIFI, เครื่องส่งรับวิทยุ, รีโมทคอนโทรลและอื่น ๆ |
| พลังงานไฟฟ้า: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว, AC 100-240V, DC 24V |

