ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ explosion proof wifi signal jammer rohs ] การจับคู่ 17 ผลิตภัณฑ์.
Skinner Shield สัญญาณ WIFI Jammer ประเภทเครื่องเขียนสำหรับรัศมี 15 เมตร
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V เอาต์พุต DC 5V |
|---|---|
| ขนาด: | 162(ย)×110(ก)×30(ส) |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 700g |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกันระเบิดกำลังสูง WIFI 2G/3G/4G/5G
| ช่วงติดขัด: | 1-200 ㎡ (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 280*240*60 มม. |
กระเป๋าเดินทางแบบพกพา GPS สัญญาณ WiFi Jammer 11 แบนด์พร้อมแบตเตอรี่ในตัว - In
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, UHF, VHF, 315,433,868 ฯลฯ |
12 วง 3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสำหรับในร่มกลางแจ้ง
| กำลังขับทั้งหมด: | 800w |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC--27VDC/150A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000W |
เครื่องยับยับสัญญาณแบบสั่งซื้อ 11 แบนด์ 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie พกพา 60W พลังงานสูง
| ประเภท: | Jammer สัญญาณพลังงานสูงแบบพกพา |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 0-60m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 11 ชิ้น |
3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Wifi Blocker 18 แบนด์ Jammer สัญญาณควบคุมระยะไกล
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC100V-240V, เอาต์พุต DC12V 20A) หรืออะแดปเตอร์รถยนต์ DC12V |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 390*235*58 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ใช้งานกลางแจ้งป้องกันการระเบิดแบบอยู่กับที่
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W |
|---|---|
| ประเภทเสาอากาศ: | รอบทิศทาง |
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC (220V) |
ระยะรัศมี 1-40m 2W 10 ช่อง 5G สัญญาณ Jammer กระเป๋าเดินทางพกพา
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 10 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
5W 11 เสาอากาศ GPS WiFi 5G Jammer สัญญาณแบบพกพากระเป๋าเดินทาง
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-60ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 11 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, UHF, VHF, 315,433,868 ฯลฯ |
แบบพกพา 80m การปิดกั้น 5W 11 ช่องสัญญาณ Jammer 5G
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-80m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 11 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 เป็นต้น |

