ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ gps jammer blocker ] การจับคู่ 162 ผลิตภัณฑ์.
Jammer / Blocker สัญญาณดาวเทียมขนาดเล็ก EST-808KF สำหรับยานพาหนะ 30dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
กระเป๋าเป้สะพายหลังทหาร GSM WIFI GPS Jammer Anti Drone UAV Jammer Prison
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
ดาวเทียมขนาดเล็ก 30dBm สัญญาณ GPS Jammer / Blocker EST-808KF สำหรับยานพาหนะ
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาดเล็ก / Blocker EST-808SG สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
ตัวติดตาม Jammer สัญญาณ GPS ขนาดเล็กพร้อมเสาอากาศ Tropism เต็มรูปแบบไม่มีสวิตช์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
ตัวติดตาม Jammer สัญญาณ GPS ขนาดเล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
GPS / WIFI / 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker พร้อมเสาอากาศ 6 ตัว
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
|---|---|
| กินไฟ: | 12W |
| น้ำหนัก: | 2KG |
2.4W WIFI GPS 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer / Blocker EST-808HE
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
EST-808KF GPS โทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker ความถี่ 1500 - 1600MHZ, 4 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศ |
Jammer / Blocker โทรศัพท์มือถือ Wi-Fi พลังงานสูงแบบพกพา 30dBm พร้อม Fan
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |

