ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ gps jammer blocker ] การจับคู่ 162 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องติดตามรถยนต์ GPS Jammer / Blocker EST-808KA2 พร้อมเสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
โทรศัพท์มือถือ GPS Signal Blocker Antenna สำหรับ Car Anti Tracker
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
Jammer สัญญาณ GPS ในรถยนต์แบบพกพา / Blocker / Isolator EST-808KB สำหรับ Custom
| ความถี่: | 1500-1600MHz |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
Jammer / Blocker สัญญาณ GPS แบบพกพามือถือ EST-808KE สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
800mW 30dBm สัญญาณ GPS Jammer 1500MHZ Blocker, Gps Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือดาวเทียม GPS Jammer / Blocker 33dBm พร้อมเสาอากาศ Omni
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
|---|---|
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
| กำลังขับ: | 2mV |
Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพาขนาดเล็ก / Blocker / Isolator EST-808KC, 3 เสาอากาศ
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| กินไฟ: | 1 W |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
EST-808I โทรศัพท์มือถือ WIFI สัญญาณ GPS Jammer / Blocker พร้อมเสาอากาศ 6 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |
Jammer / Blocker สัญญาณ GPS สำหรับรถยนต์มือถือ EST-808KB, ความถี่ 1500 - 1600MHZ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
12W 6 แบนด์ WIFI 3G สัญญาณ GPS Jammer / Blocker EST-808I สำหรับกำหนดเอง 33dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |

