ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 16w wifi signal jammer ] การจับคู่ 29 ผลิตภัณฑ์.
34dBm รีโมทคอนโทรล Jammer 2G / 3G / 4G 30M ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ
| ชื่อสินค้า: | Jammer ควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM/ดีซีเอส/PHS/3G |
| พลังการออกเฉลี่ย: | 34dBm |
8 เสาอากาศ VHF/UHF +3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ jammer/blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer โทรศัพท์มือถือ 3G 4G อเนกประสงค์ EST-808N3, GPS WiFi Lojack Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมัลติฟังก์ชั่น 8 วง, ตัวบล็อกโทรศัพท์มือถือ WIFI / 4G / 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
8 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ UHF / VHF, ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI / 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 25m |
33dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Scrambler Computer Remote Contro
| แบบอย่าง: | EST-606C |
|---|---|
| ความถี่: | 850-894MHz |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |
Jammer สัญญาณ GPS 808M UHF / VHF ในอาคาร 8 แบนด์พร้อมกำลังไฟสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีดำ 2G 3G 4G, ตัวบล็อกสัญญาณ WIFI
| แบบอย่าง: | EST-606C |
|---|---|
| ความถี่: | 1805-1880MHz |
| ความถี่: | 1805-1880MHz |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Omni Directional 8 แบนด์ 2G 3G 4G
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/4G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |
1-40m ปรับได้ 24/7 ทำงานอย่างต่อเนื่อง 8 วงโทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G WIFI สัญญาณ GPS Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |

