ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 16w wifi signal jammer ] การจับคู่ 29 ผลิตภัณฑ์.
Wimax 3G Jammer ควบคุมระยะไกล, Jammer สัญญาณ WiFi พร้อมเสาอากาศทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
| กำลังขับ: | 16W |
การชาร์จรถยนต์ 8 เสาอากาศ 5G สัญญาณ GPS Jammer 16W
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |
Jammers สัญญาณโทรศัพท์มือถือในร่ม 8 วงการควบคุมระยะไกลที่ปรับได้ 12W EST-502C8
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 8 แบนด์แบบปรับได้ AC160V - 240V 4G WiFi Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-25 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| มิติ: | 420(L)*190(W)*90(H .) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในอาคาร 8 ช่องสำหรับ DCS 3G WiFi
| ช่วงติดขัด: | 1-30M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIF |
| กำลังไฟเข้า: | AC160V-240V |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ควบคุมระยะไกล EST-502C8 12W 8 เสาอากาศ Omni Directional
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Wireles Silver AC160V-240V สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 40m สำหรับโรงเรียน
| ช่วงการรบกวน: | 1-40ม |
|---|---|
| ติดขัด: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
4G + WIFI Directional 8 Band รีโมทคอนโทรล Jammer EST-505K3 สำหรับ Custom
| แบบอย่าง: | EST-505K3 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | EST |
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถืออลูมิเนียม Jammer โทรศัพท์มือถือ GPS 16W
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ช่วงการรบกวน: | 1-30ม |
4G 35dBm DCS ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ Jammer ทิศทางและกำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |

