ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 16w wifi signal jammer ] การจับคู่ 29 ผลิตภัณฑ์.
Jammer รีโมทควบคุมทิศทาง 4G / WIFI, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
Jammer สัญญาณมือถือความปลอดภัยความถี่สูง AC160V-240V การบล็อก 1-30M
| กั้นระยะ: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, ปล่อย |
Wireles Stainless Steel Silver สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 40m สำหรับห้องสอบของโรงเรียน
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
Jammer / Blocker รีโมทมือถือ 9 แบนด์ 16W 34dBm, 8 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer พลังงานสูง 30M รัศมีที่ปรับได้พร้อม 8 Band
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
VHF 16W ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Semidiameter f การสกัดกั้น 1m - 30m
| แบบอย่าง: | EST-808N2 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสีดำ 35dBm 4G โทรศัพท์มือถือ / GPS / WIFI
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม 8 ช่องพร้อมระบบระบายความร้อนที่ดี
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือสแตนเลสสีขาว Scrambler Jamming Distance 1-30m Material
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |

