ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ handheld cell phone signal jammer ] การจับคู่ 39 ผลิตภัณฑ์.
Jammer / Blocker สัญญาณ GPS สำหรับรถยนต์มือถือ EST-808KB, ความถี่ 1500 - 1600MHZ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
Portable Handheld ต่อต้าน เครื่องติดตาม GPS ทั้งหมด GSM GPRS UMTS Jammer สัญญาณ GPS และ Lojack ทั้งหมด
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
เสาอากาศเดี่ยว รถ สัญญาณ GPS Jammer แบบพกพา ขนาดมือถือ 95x45x18 mm
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| พลังการแผ่รังสีสูงสุด: | ต่ำกว่า -10dBm |
| ขนาด: | 95x45x18 มม. |
ตัวบล็อกความถี่โทรศัพท์มือถือน้ำหนักเบา Jammer โทรศัพท์มือถือขนาด 500mw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |
12 แบนด์ IoT ซอฟต์แวร์ควบคุม Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi ในตัวเสาอากาศพร้อมหน้าจอ LCD
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |
MINI GSM / 3G โทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker EST-808HB พร้อม 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
CDMA มือถือ GPS Blocker DCS / PHS โทรศัพท์มือถือสัญญาณ Booster ความคิดเห็น
| ชื่อสินค้า: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่: | 850-970เมกะเฮิร์ตซ์ |
| พอร์ตเอาต์พุต: | ซีดีเอ็มเอ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 3 เสาอากาศรอบทิศทางขนาดมือถือ
| ช่วงติดขัด: | 0.5-15m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว:: | +30dBm /1W |
28 แบนด์ มือถือ โทรศัพท์มือถือ Jammer WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 เดือนการรับประกัน
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 18 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3 วงสำหรับ WiFi Bluetooth GPS 3G
| รัศมีการรบกวน: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 3 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว: | +30dBm /1W |

