ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ handheld cell phone signal jammer ] การจับคู่ 39 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 8 แบนด์ 2G / 3G / 4G / Wifi Blocker AC110V-240V
| ขนาด: | 140×75×35 มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |
GPS LOJACK สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Portable Handheld Anti Tracking
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,CDMA,DCS,PCS,PHS,3G,GPS,กาลิโอ,Glonass,เป่ยโถว |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 2800mAh เสาอากาศเดี่ยวแบบใช้มือถือ WIFI
| ช่วงติดขัด: | 1-15M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh/7.4V2800mAh |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ตำแหน่งดาวเทียมแบบพกพา WIFI 3G สำหรับรถยนต์
| ช่วงติดขัด: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| มิติ: | 140×75×35 mm |
| พลังการแผ่รังสีสูงสุด: | ต่ำกว่า -10dBm |
27 เสาอากาศ 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม GPS VHF UHF การปิดกั้นวิทยุ FM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ |
|---|---|
| กำลังส่งออก (Po): | ≥27dBm |
| อิมพีแดนซ์ I/O: | ขั้วต่อ 50Ω/N |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 30dBm ปรับได้ 10 วง 3G WIFI GSM CDMA ตัวบล็อกสัญญาณ
| ขนาด: | 170×100×50 มม. ไม่รวมเสาอากาศ (มีเสาอากาศสูง 255 มม.) |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |
3G / 2G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker EST-808HC พร้อม 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพกพาแบบพกพาการควบคุมระยะไกล 5 แบนด์
| ช่วงการรบกวน: | 1-20m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 2 ชิ้น |
| กำลังขับเดียว: | +30dBm /1W |
14 เสาอากาศแบบพกพา GPS สัญญาณไร้สาย Jammer เต็มวง 12000mAh
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 14 ชิ้น |
ชุดบุหรี่มือถือ Jammer 3 เสาอากาศแบบพกพา 5 เมตร Range
| ช่วงติดขัด: | 1-5 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 3 ชิ้น |
| สี: | เขียว / แดง |

