ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ handheld cell phone signal jammer ] การจับคู่ 39 ผลิตภัณฑ์.
Jammer / Blocker โทรศัพท์มือถือพกพา 3G แบบพกพา EST-808HA, 2100 - 2200MHZ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
โทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W เครื่องยับยับสัญญาณพกพา
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 27 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, PHS, PCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 4G WiMAX, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315 |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 ม. 6 เสาอากาศในตัว 7.4V 3600mAh แบตเตอรี่ Li-ion
| ช่วงติดขัด: | 1-10 ม.(-75dBm) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | เครือข่ายมือถือ 2G/3G/4G และ WiFi / Bluetooth |
8 เสาอากาศมือถือ Metal Shell สัญญาณ GPS Jammer Block 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110V-220V/DC12V-36V |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ประมาณ 500g |
| มิติ: | 140*75*35 |
10 แบนด์ 3G 4G WIFI GPS เครื่องส่งรับวิทยุ Jammer สัญญาณ EST-808H10
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
รัศมี 20 ม. 8 แบนด์ 7.4V 3600mAh มือถือ 5G Jammer
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพาขนาดพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
แก้ไข Portable Drone Jammer UAV Defense System EST-505F3C พร้อมเสาอากาศทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | ไกลที่สุด 2 กม. (พร้อมเสาอากาศแบบมีทิศทาง OEM พร้อมใช้งาน) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ประมาณ 6.5KG |
| ขนาด: | โฮสต์: 380 x 300 x 90mm |
Jammer บันทึกเสียงสำหรับการรักษาความลับ, ผ้าพันคอบันทึกเสียงแบบใช้มือถือ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | อุปกรณ์บันทึกเสียง เช่น โทรศัพท์มือถือ ปากกาบันทึก เสียง ไมโครโฟนที่ซ่อนอยู่ และอื่นๆ |
โทรศัพท์มือถือ Case Cellular Blocker สร้างขึ้นในแอนเทนนาทิศทางแบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
|---|---|
| การปิดกั้นวัตถุ: | โทรศัพท์มือถือ, WIFI, เครื่องส่งรับวิทยุ, รีโมทคอนโทรลและอื่น ๆ |
| พลังงานไฟฟ้า: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว, AC 100-240V, DC 24V |

