ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ high gain omni directional antennas ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
อัตราความแม่นยําสูง LPA Log อานเตนนาระยะเวลา
| ชื่อสินค้า: | เสาอากาศกลางแจ้งในร่ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 1-6000MHz |
| ตัวเชื่อมต่อ: | N-หญิง |
การชาร์จรถยนต์ 8 เสาอากาศ 5G สัญญาณ GPS Jammer 16W
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |
510 มม. เสาอากาศ 960MHz 190W กระเป๋าเป้สะพายหลังโทรศัพท์มือถือ Jammer 2G 3G 4G
| สี: | อาร์มี่ กรีน |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 6 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
สัญญาณไร้สายรีโมทคอนโทรล Jammer Alpha Device กำไรสูง
| เสาอากาศ: | 4pcs ภายนอก D20 * L510mm 5-7dB เสาอากาศรับรอบทิศทางสูง |
|---|---|
| ความกดอากาศ: | 86~106kpa |
| กำลังขับเดียว: | +40dBm / 10W±200mA |
สัญญาณ 2G 3G 4G WiFi Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 960MHz 8 แบนด์
| ชื่อ: | Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 8 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
40M 2W 22 Jammer สัญญาณเสาอากาศ 5G พร้อมการชาร์จรถยนต์
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง 22 เสา |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 22 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
14 เสาอากาศแบบพกพา GPS สัญญาณไร้สาย Jammer เต็มวง 12000mAh
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 14 ชิ้น |
20 Chancel 3G 4G 5G Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพากำลังสูงสำหรับ Outdoor
| กำลังขับทั้งหมด: | 210W |
|---|---|
| ชื่อ: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G 4G 5G |
| การใช้พลังงาน: | ≤600W |
โทรศัพท์มือถือ Case Cellular Blocker สร้างขึ้นในแอนเทนนาทิศทางแบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
|---|---|
| การปิดกั้นวัตถุ: | โทรศัพท์มือถือ, WIFI, เครื่องส่งรับวิทยุ, รีโมทคอนโทรลและอื่น ๆ |
| พลังงานไฟฟ้า: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว, AC 100-240V, DC 24V |
Jammer การควบคุมระยะไกลพลังงานสูง 40W 200m การปิดกั้น 4 เสาอากาศสัญญาณไร้สาย
| เสาอากาศ: | 4pcs ภายนอก D20 * L510mm 5-7dB เสาอากาศรับรอบทิศทางสูง |
|---|---|
| กำลังทำงาน: | ถ่านชาร์จ DC 24V 20A Li-Lon x 2 ก้อน |
| กำลังขับเดียว: | +40dBm / 10W±200mA |

