ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ high gain omni directional antennas ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
แอนเทนนามุมทิศ 2G 3G 4G 5G ที่มีอัตราการเพิ่มสูงในพลาสติก / โลหะ / ใยแก้ว
| ได้รับ: | 6-9dBi |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
| สัญญาณการทำงาน: | WIFI, 2G 3G 4G 5G, VHF UHF และอื่น ๆ |
แอนเทนนาแนวทุกทิศไฟเบอร์กลาสสูง 9dBi 1-6000MHz N Type
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
การเพิ่มความแรงสูง FRP 6dbi อานเตนนาทุกทิศทาง 6000MHz สําหรับ Jammer
| วัสดุหลัก: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรมการสื่อสาร อุปกรณ์ใดๆ ซึ่งรวมถึงส่วนส่งสัญญาณด้วย |
| ได้รับ: | 6dBi |
แพทยาง 3dBi 1-6000MHz อานเตนน่าทุกทิศทาง
| วัสดุหลัก: | เอบีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรมการสื่อสาร อุปกรณ์ใดๆ ซึ่งรวมถึงส่วนส่งสัญญาณด้วย |
| ได้รับ: | 3dBi |
1-6000MHz 5dBi FRP ออนเทนนาทุกทิศทางสําหรับเครื่องรบกวนสัญญาณ
| วัสดุหลัก: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรมการสื่อสาร อุปกรณ์ใดๆ ซึ่งรวมถึงส่วนส่งสัญญาณด้วย |
| ได้รับ: | 5dbi |
การเพิ่มสูง 12DBi อันเท่นภายในภายนอก EST1710-2000MHZ, N-Female Connector
| ชื่อสินค้า: | เสาอากาศกลางแจ้งในร่ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 1710-2000MHz |
| ตัวเชื่อมต่อ: | N-หญิง |
9dBi Omni Directional FRP Indoor Outdoor Antenna 6000MHz สําหรับอุตสาหกรรมการสื่อสาร
| วัสดุหลัก: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรมการสื่อสาร อุปกรณ์ใดๆ ซึ่งรวมถึงส่วนส่งสัญญาณด้วย |
| ได้รับ: | 6dBi |
4DBi ออนตินาภายในและภายนอก 4DBi ออนตินาภายในและภายนอก 800-960MHz การเพิ่มสูง
| ชื่อสินค้า: | เสาอากาศกลางแจ้งในร่ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 800-960MHz |
| ตัวเชื่อมต่อ: | N-หญิง |
11 ช่อง โทรศัพท์มือถือ สัญญาณบล็อคเกอร์ด้วยการสร้างในออนเทนนาทุกทิศทาง
| ชื่อสินค้า: | รีพีทเตอร์ TRI-BAND |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | อัตราขยายสูง / ฟูลดูเพล็กซ์ / พอร์ตเดียว |
| การรับรอง: | CE และ RoHS |
เครื่องติดตั้งติดผนังแรงสูง 4 ออนเทนนาทุกทิศทาง เครื่องยับยับ Drone UAV สําหรับการใช้ในทหาร
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุ Netural หรือ Customized |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |

