ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ high gain omni directional antennas ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
1200 เมตร ยับยั้ง 6 แบนด์ พกพาระบบป้องกัน UAV
| ความถี่ในการทำงาน: | โดรนทำงานใน 1.2G 1.5G 2.4G 5.2G 5.8G 433 868 915 และอื่นๆ |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 10-100W |
| รัศมีการป้องกัน: | 20-1200 ม. ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |
ระบบป้องกันความมีประสิทธิภาพสูง GPS WIFI RC Drone UAV Jamming System
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
10 แบนด์ กันระเบิด เครื่องปิดสัญญาณโทรศัพท์มือถือพลังงานสูง สําหรับสถานีน้ํามันและสนามน้ํามัน
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-15W |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 10-100ม |
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V |
ประสิทธิภาพสูง 5000m ระยะทางตรวจจับ เทคโนโลยีวิทยุ UAV การสแกนและระบบจม
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
2000M ระยะไกล Glonass Galileo GPS 2.4G 5.2G 5.8G FPV Drone UAV สัญญาณ Backpack Jammer
| คําอธิบาย: | 6-10 ช่อง manpack jammer |
|---|---|
| ขนาด: | 488 (L) × 369 (W) × 189 (h) มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
| ประเภทเสาอากาศ: | เสาอากาศสปริง Omni ที่ได้รับสูงและเสาอากาศแผงทิศทาง |
GPS LOJACK สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Portable Handheld Anti Tracking
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,CDMA,DCS,PCS,PHS,3G,GPS,กาลิโอ,Glonass,เป่ยโถว |
UAV-J2020 ซีรี่ย์ 160MHz 230W ระบบตรวจจับสเปคตรัม
| ประเภท: | ระบบต้าน UAV / UAS (ระบบการตรวจจับ Drone และมาตรการต้าน) |
|---|---|
| ระยะความถี่การตรวจจับ: | 10MHz ~ 6GHz (การตรวจจับวงจรเต็ม) |
| ความกว้างแบนด์วิธการตรวจจับในเวลาจริง: | 160MHz |
12 วง 3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสำหรับในร่มกลางแจ้ง
| กำลังขับทั้งหมด: | 800w |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC--27VDC/150A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000W |

