ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ gps jammer blocker ] การจับคู่ 162 ผลิตภัณฑ์.
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสีดำ 35dBm 4G โทรศัพท์มือถือ / GPS / WIFI
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
7/24 ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือควบคุมระยะไกลที่ทำงานอย่างต่อเนื่องสำหรับรถยนต์ที่ใช้
| ช่วงการรบกวน: | ปรับได้ 0-40m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 3/6/8/10/12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer Scrambler โทรศัพท์มือถือ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาด 10 เมตร 30dbm พร้อม DCS / PHS, 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA, GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS |
Jammer สัญญาณ GPS 808M UHF / VHF ในอาคาร 8 แบนด์พร้อมกำลังไฟสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 เสาอากาศพร้อมแบตเตอรี่ Bi-Use และปลั๊ก AC ทำงาน
| กำลังขับ: | แต่ละแบนด์ 2W รวม 20W |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | ประมาณ 6.7KG |
| ประเภท Jammer: | Jammer วิทยุ, Jammer RF, Jammer โทรศัพท์มือถือ, Jammer รถยนต์ |
กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง รีโมทคอนโทรล 8 ช่อง 80M Radius Blocking
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 5-10Watt (37-40dBm) +/-200mW |
| ความคุ้มครอง: | 10-80m (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ + GPS + WIFI + Walkie Talkie / หูฟังไร้สาย (8 เสาอากาศ)
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI 3G 30dBm, ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
34dBm รีโมทคอนโทรล Jammer 2G / 3G / 4G 30M ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ
| ชื่อสินค้า: | Jammer ควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM/ดีซีเอส/PHS/3G |
| พลังการออกเฉลี่ย: | 34dBm |
โทรศัพท์มือถือแบบพกพา + 3G + Wifi + Jammer สัญญาณ GPS พร้อมพัดลมระบายความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |

