ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ gps jammer blocker ] การจับคู่ 162 ผลิตภัณฑ์.
808HE 3G / WIFI / GPS สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 30dBm, 3 เสาอากาศ
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
| กินไฟ: | 1W |
Black GPS 30dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 808KB พร้อมช่วง 10m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |
| สี: | สีดำ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือขนาดเล็กพกพาพลังงานสูงอเนกประสงค์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G พร้อมเสาอากาศ 4 ตัว EST-808A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G / 4G / WIFI / + GPS อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | สัญญาณ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,PHS,DCS,3G,GPS,LTE |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเรือนจำ 200-300m 6 วง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 200-300M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทาง 3 ชิ้น / เสาอากาศรอบทิศทาง 6 ชิ้น (อุปกรณ์เสริม) |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 6 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, 4G, GPS |
Wimax 3G Jammer ควบคุมระยะไกล, Jammer สัญญาณ WiFi พร้อมเสาอากาศทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
| กำลังขับ: | 16W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 1600mhz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Blaster Shelter สำหรับปั๊มน้ำมัน EST-808G
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 24 ชั่วโมง |
| กินไฟ: | 5W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5 แบนด์เสาอากาศในตัว 3G / GSM พร้อมพัดลมระบายความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |

