ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ gps jammer blocker ] การจับคู่ 162 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สาย EST-808HD สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20 เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสามัญสำหรับโรงเรียน CDMA GSM DCS PHS 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
โทรศัพท์มือถือ Case Cellular Blocker สร้างขึ้นในแอนเทนนาทิศทางแบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
|---|---|
| การปิดกั้นวัตถุ: | โทรศัพท์มือถือ, WIFI, เครื่องส่งรับวิทยุ, รีโมทคอนโทรลและอื่น ๆ |
| พลังงานไฟฟ้า: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว, AC 100-240V, DC 24V |
14 แอนเทนน่า มัลติฟันชั่น โทรศัพท์มือถือ บล็อกเกอร์ GPS VHF UHF การขัดแย้ง 5-80m
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| เสาอากาศ: | 14 ชิ้น อานเตนนาทุกทิศทาง |
1500m การครอบคลุม Anti Drone Jammer UAV Killer RF Blocker 6 ช่องทาง ถือมือ 60W พลังงานสูง
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Wifi Blocker 18 แบนด์ Jammer สัญญาณควบคุมระยะไกล
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC100V-240V, เอาต์พุต DC12V 20A) หรืออะแดปเตอร์รถยนต์ DC12V |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 390*235*58 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3.2 W, 3G / GPS 4 Jammer Shield
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
CE / ROHS สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Booster / Blocker พร้อมเสาอากาศ Omni - Directional
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือที่ปรับได้, เสาอากาศตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือปิดกั้น2
| ความถี่: | CDMA, GSM, DCS, PHS, 3G, WIFI, 4G1,4G2 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.5KG |
| กำลังไฟเข้า: | AC160V-240V |
8 เสาอากาศมือถือ Metal Shell สัญญาณ GPS Jammer Block 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110V-220V/DC12V-36V |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ประมาณ 500g |
| มิติ: | 140*75*35 |

