ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
WIFI 30dBm อุปกรณ์ติดตามยานพาหนะ GPS EST-808KG สำหรับรถยนต์ 5 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
5 แบนด์ ขนาดเล็ก พกพา GPS GNSS Galileo Lojack สัญญาณยับยับด้วยแอนเทนนาที่ติดตั้งสําหรับการใช้รถ
| การปิดกั้นสัญญาณ: | GPS, Glonass, Galileo, Beidou, Lojack และอื่นๆ |
|---|---|
| วัตถุป้องกัน: | เครื่องติดตาม GPS และอุปกรณ์ระบุตำแหน่ง GPS ประเภทอื่น ๆ |
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | +30dBm / 1W |
โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสร้างขึ้นใน 10 เสาอากาศ 4G WIFI GPS
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 10-40 M |
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W±200mA |
34dBm โทรศัพท์มือถือรีโมทคอนโทรล Jammer / Blocker EST-505F สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer โทรศัพท์มือถือ 15 ม. สร้างขึ้นในประเภทเสาอากาศสำหรับสัญญาณ WIFI 2G 3G 4G 5G
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | ไฟในตัว AC5V /20A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| ขนาด: | 397(L)*230(W)*86(H) |
5 เสาอากาศ Jammer พลังงานสูง 250W, ตัวป้องกันสัญญาณ GSM / 3G / WIFI
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer รีโมทคอนโทรลสีดำ 6W, GSM / CDMA / 3G Power Adjustable Blocker
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
ตัวแย่งชิงโทรศัพท์มือถือกำลังสูง Jammer เสาอากาศภายนอกแหล่งพลังงาน
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
เสาอากาศ Jammer กำลังสูง 4W พร้อมอะแดปเตอร์ AC โทรศัพท์มือถือ scrambler
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
1500m 3 แบนด์ เครื่องยับยับเครื่องบินไร้คนขับแรงสูง พร้อมแอนเทนนาทุกทิศทาง
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |

