ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G, 4G LET Wmax Jammer / Blocker พร้อมเสาอากาศ 6 ตัว
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
เสาอากาศ Jammer 4 โทรศัพท์มือถือแบบพกพา WIFI / GPS พร้อมช่วงการรบกวน 10m
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
โทรศัพท์มือถือ WIFI สัญญาณ Jammer การซิงโครไนซ์ความถี่สำหรับ 2G 3G 4G 5G
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | กำลังไฟในตัว: AC180V-240V/DC24V15A |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | ≤160W |
| ความชื้นสัมพัทธ์: | ≤85% |
เสาอากาศในตัวโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer WIFI 12 แบนด์ EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
3 เสาอากาศ 2.4W Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา GPS / WIFI / 2G / 3G พร้อม Car Charge
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 ม. 6 เสาอากาศในตัว 7.4V 3600mAh แบตเตอรี่ Li-ion
| ช่วงติดขัด: | 1-10 ม.(-75dBm) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | เครือข่ายมือถือ 2G/3G/4G และ WiFi / Bluetooth |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4W 5 เสาอากาศ WIFI / GSM / 3G พร้อมสวิตช์ Dip
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
8 เสาอากาศมือถือ Metal Shell สัญญาณ GPS Jammer Block 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110V-220V/DC12V-36V |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ประมาณ 500g |
| มิติ: | 140*75*35 |
เสาอากาศ Jammer 4 ควบคุมระยะไกล 3G ที่ยอดเยี่ยมพร้อมช่วงการรบกวน 15m
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
เครื่องยับยับระเบิดคอนโว่ 18 อันเทนนา ที่แข็งแรง โทรศัพท์มือถือติดตั้ง GPS VHF UHF RC สัญญาณ สําหรับการใช้ในทหาร
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |

