ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
40M 2W 22 Jammer สัญญาณเสาอากาศ 5G พร้อมการชาร์จรถยนต์
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง 22 เสา |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 22 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3 วงสำหรับ WiFi Bluetooth GPS 3G
| รัศมีการรบกวน: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 3 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว: | +30dBm /1W |
การชาร์จรถยนต์ 8 เสาอากาศ 5G สัญญาณ GPS Jammer 16W
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |
28 แบนด์ มือถือ โทรศัพท์มือถือ Jammer WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 เดือนการรับประกัน
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 18 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 เสาอากาศพร้อมแบตเตอรี่ Bi-Use และปลั๊ก AC ทำงาน
| กำลังขับ: | แต่ละแบนด์ 2W รวม 20W |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | ประมาณ 6.7KG |
| ประเภท Jammer: | Jammer วิทยุ, Jammer RF, Jammer โทรศัพท์มือถือ, Jammer รถยนต์ |
สัญญาณ GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 8 เสาอากาศ 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
อะแดปเตอร์ AC 100-240V Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 4G 5G WiFi GPS สัญญาณเตือนแบตเตอรี่ต่ำ
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-25ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 10 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
โทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W เครื่องยับยับสัญญาณพกพา
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 27 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, PHS, PCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 4G WiMAX, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315 |
โทรศัพท์มือถือ GPS Signal Blocker Antenna สำหรับ Car Anti Tracker
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
Jammer / Blocker รีโมทคอนโทรลโทรศัพท์มือถือ 3G EST-505B พร้อมเสาอากาศ 4 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |

