ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2400MHz WIFI + 3G / 2G EST-808HF สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศ |
Jammer Blocker โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G EST-808HA, ความถี่ 2100 - 2200MHZ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
WIFI GPS แบบพกพา Jammer โทรศัพท์มือถือ EST-808KG พร้อมห้าเสาอากาศ, Black
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 5 เสาอากาศ |
Jammer โทรศัพท์มือถือ Bluetooth 3G แบบพกพา EST-808SG2 พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| มิติ: | 97(L)×48 (W)×18(H)mm |
1W 10 เสาอากาศ 4500mAh เครื่องส่งรับวิทยุสัญญาณ Jammer
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
Jammer / Blocker โทรศัพท์มือถือแบบพกพา CDMA / GSM 25dBm พร้อม 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
808LE Jammer พลังงานสูง 47dBm, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพร้อม 5 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 47dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Jammer พลังงานสูงของโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
ความปลอดภัย Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G 25dBm CDMA / GSM Blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
โทรศัพท์มือถือแบบพกพา + 3G + Wifi + Jammer สัญญาณ GPS พร้อมพัดลมระบายความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |

