ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
10 Bands Directional Timing โทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G & WiFi & Jammer สัญญาณ Walkie-Talkie
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 30dBm
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
| กินไฟ: | 500mW |
Jammer / Blocker โทรศัพท์มือถือ Wi-Fi พลังงานสูงแบบพกพา 30dBm พร้อม Fan
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
8 เสาอากาศ 3600mAh 2G 3G WiFi GPS Lojack สัญญาณ Jammer 1W
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพา |
|---|---|
| การทำงาน: | ใช้งานได้กับอุปกรณ์ติดตามทุกประเภท ป้องกันไม่ให้คุณถูกติดตามหรือระบุตำแหน่ง เพื่อปกป้องความเป็นส่วนต |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
4500mAh WIFI GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 18 เสาอากาศ 2G 3G 4G 5G
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 1/2/3/4/5/6/8/10/12/14/16/18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4G / Blocker / Isolator EST-808HE4 สำหรับทหาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4G / Blocker / Isolator EST -808HE4 สำหรับทหาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |
6 เสาอากาศ 600W โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง Jammer GSM / 3G / WIFI / 4G LTE Signal Blocker
| วัสดุ: | โลหะ+อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 50-500เมตร |
| ป้องกันสัญญาณ: | สัญญาณโทรศัพท์มือถือ, WIFI, GPS, UHF, VHF หรือลูกค้า |
เครื่องยับยับสัญญาณแบบสั่งซื้อ 11 แบนด์ 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie พกพา 60W พลังงานสูง
| ประเภท: | Jammer สัญญาณพลังงานสูงแบบพกพา |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 0-60m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 11 ชิ้น |
12 วง 3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสำหรับในร่มกลางแจ้ง
| กำลังขับทั้งหมด: | 800w |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC--27VDC/150A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000W |

