ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |
อุปกรณ์ Scrambler โทรศัพท์มือถือสีดำสำหรับ Wifi / Bluetooth / Wireless Vedio
| ช่วงติดขัด: | 1-27M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
โทรศัพท์มือถือ 3G สัญญาณ GPS Jammer แบบพกพาพร้อมระยะการรบกวน 10m
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
ตัวส่งสัญญาณ GPS 10 แบนด์ ตัวส่งสัญญาณ Lojack พร้อมแบตเตอรี่ในตัวและปลั๊กไฟ AC
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แบตเตอรี่ AC 100-240V และ 24V |
|---|---|
| มิติ: | 450mm x 270mm x 105mm |
| แอปพลิเคชัน: | การใช้ความปลอดภัยหรือการใช้การเฝ้าระวัง |
ดาวเทียมขนาดเล็ก 30dBm สัญญาณ GPS Jammer / Blocker EST-808KF สำหรับยานพาหนะ
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |
อุปกรณ์ Scrambler โทรศัพท์มือถือน้ำหนักเบาสำหรับ WIFI / Bluetooth / Wireless Vedio
| ช่วงติดขัด: | 1-27M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
Omni-Directional Antena สัญญาณ GPS Jammer Black L1 Anti Tracker พร้อมสวิตช์
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
UAV Anti Drone Box สัญญาณ GPS Jammer, ช่วงการป้องกันสูงที่ 1800 เมตร
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 6.25KG |
| เป้าหมายติดขัด: | UAV บินต่ำกว่า 1800m |
ห้องสอบตัวป้องกันสัญญาณสแตนเลสสำหรับโทรศัพท์มือถือ 870-880MHz CDMA
| สี: | เงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| JAMMER คัดค้าน: | GSM,3G,4G,WIFI,BLUETOOTH,UHF,VHF และอื่นๆ |

