ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
ติดผนัง 8 แบนด์ 8W สัญญาณโทรศัพท์มือถือติดขัดอุปกรณ์
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 8 ชิ้น |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/4G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |
แบบพกพา 80m การปิดกั้น 5W 11 ช่องสัญญาณ Jammer 5G
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-80m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 11 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 เป็นต้น |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 1-15M Jammer สัญญาณไร้สายในตัว
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Jammer สัญญาณมือถือความปลอดภัยความถี่สูง AC160V-240V การบล็อก 1-30M
| กั้นระยะ: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, ปล่อย |
อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์เคลื่อนที่รัศมี 20 เมตรสำหรับ 2G 3G 4G 5G WIFI Walkie Talkie
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V, เอาต์พุต DC5V 12A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 400(L)×130(W)×40(H)mm |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือของโรงเรียน / อุปกรณ์ติดขัดโทรศัพท์มือถือ 34dBm
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือพลาสติกไร้สายแบบเต็มวง 1-30M สำหรับ CDMA GSM PHS
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
ตัวติดตาม Jammer สัญญาณ GPS ขนาดเล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |
EST-808KA2 Jammer สัญญาณ GPS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |

