ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณ GPS ในรถยนต์แบบพกพา / Blocker / Isolator EST-808KB สำหรับ Custom
| ความถี่: | 1500-1600MHz |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ควบคุมระยะไกล EST-502C8 12W 8 เสาอากาศ Omni Directional
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Jammers สัญญาณโทรศัพท์มือถือในร่ม 8 วงการควบคุมระยะไกลที่ปรับได้ 12W EST-502C8
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI 3G 30dBm, ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
CDMA มือถือ GPS Blocker DCS / PHS โทรศัพท์มือถือสัญญาณ Booster ความคิดเห็น
| ชื่อสินค้า: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่: | 850-970เมกะเฮิร์ตซ์ |
| พอร์ตเอาต์พุต: | ซีดีเอ็มเอ |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 50W Jammer 5G พลังงานสูง 12 แบนด์ EST-850LC12
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer พลังงานสูง 30M รัศมีที่ปรับได้พร้อม 8 Band
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
12 แบนด์ สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-10W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด: | 5-80ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110~240V 45~60Hz |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 3 เสาอากาศรอบทิศทางขนาดมือถือ
| ช่วงติดขัด: | 0.5-15m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว:: | +30dBm /1W |
Jammer สัญญาณ GPS โทรศัพท์มือถือ 3G พร้อม GPRS / DCS / UMTS Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-505J |

