ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
โทรศัพท์มือถือ 24 เสาอากาศ 44W VHF UHF 5G สัญญาณ Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 24 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 24 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/4G WiMAX/5G/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/315 |
2G 3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Wifi Jammer รีโมทคอนโทรลแบบอยู่กับที่พลังงานสูง
| กำลังการทำงานสูงสุด: | ≥34dBm (2.5W) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/20A |
| การใช้พลังงาน: | ≤80W |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือสแตนเลสสีขาว Scrambler Jamming Distance 1-30m Material
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |
อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ CDMA GSM ช่วง 1-20M สำหรับหอประชุม / ศาล
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือรัศมีที่ปรับได้, ตัวบล็อกสัญญาณสำหรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 1-22M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G / 3G / 4G สำหรับห้องประชุม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
Jammer โทรศัพท์มือถือ 3G 4G อเนกประสงค์ EST-808N3, GPS WiFi Lojack Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
Jammer โทรศัพท์มือถือ WIFI 2G / 3G พลังงานสูงพร้อมพัดลมระบายความร้อน 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
Jammer สัญญาณ GPS 808M UHF / VHF ในอาคาร 8 แบนด์พร้อมกำลังไฟสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
20 Chancel 3G 4G 5G Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพากำลังสูงสำหรับ Outdoor
| กำลังขับทั้งหมด: | 210W |
|---|---|
| ชื่อ: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G 4G 5G |
| การใช้พลังงาน: | ≤600W |

