ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
3G / 2G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker EST-808HC พร้อม 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
Wifi / บลูทูธ / สัญญาณโทรศัพท์มือถือวิดีโอไร้สาย Jammer Blocker EST-808HF
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศ |
Jammer / Blocker สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G EST-808HA, 2110 - 2170 MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | AC110V-240V |
| กำลังขับ: | DC8V 1500mAh |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G GSM CDMA แบบพกพา 25dBm สำหรับสำนักงาน 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G 5G WIFI 22 แบนด์กำลังสูง 150W
| ช่วงการรบกวน: | 1-200㎡ (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 380*220*85 มม |
808HE 3G / WIFI / GPS สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 30dBm, 3 เสาอากาศ
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
| กินไฟ: | 1W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาดเล็ก CDMA / DCS / GSM / WIFI สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| มิติ: | 97(L)×48 (W)×18(H)mm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพกพาแบบพกพาการควบคุมระยะไกล 5 แบนด์
| ช่วงการรบกวน: | 1-20m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 2 ชิ้น |
| กำลังขับเดียว: | +30dBm /1W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเรือนจำ 200-300m 6 วง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 200-300M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทาง 3 ชิ้น / เสาอากาศรอบทิศทาง 6 ชิ้น (อุปกรณ์เสริม) |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 6 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, 4G, GPS |
EST-808LA Jammer พลังงานสูง 42dBm, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |

