ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G WiFi AC 220V ในตัวเสาอากาศ
| อ่อนไหว: | -110dBm |
|---|---|
| กำลังทำงาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V |
| การใช้พลังงาน: | ประมาณ 100W |
รีโมทคอนโทรล Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีเงินสแตนเลสสำหรับศูนย์ตำรวจและบัญชาการ
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G, WIFI |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือที่ปรับได้, เสาอากาศตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือปิดกั้น2
| ความถี่: | CDMA, GSM, DCS, PHS, 3G, WIFI, 4G1,4G2 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.5KG |
| กำลังไฟเข้า: | AC160V-240V |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G / 4G / WIFI / + GPS อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | สัญญาณ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,PHS,DCS,3G,GPS,LTE |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือหอประชุมมืออาชีพพร้อมช่วงการรบกวน 15m
| ช่วงการรบกวน: | 1-15ม |
|---|---|
| ติดขัด: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,3G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง, ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือของห้องสมุดพร้อมระบบที่พร้อมใช้งาน AMPS / TACS / NMT
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีเงินสแตนเลส 11 วงปิดกั้นมือถือและ WIFI / หูฟัง
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G ,WIFI,LTE,UHF,VHF |
อุปกรณ์บล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 1-30M
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, WIFI |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือที่ปรับได้ด้วย GSM 930-960MHz DCS 1805-1980MHz
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |

