ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2 วัตต์ 16 แบนด์ GSM CDMA 3G 4G GPS สัญญาณ WiFi EST-502F16
| ขนาด: | 376×235×58 มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer GSM/3G/4G/WIFI /GPS/CDMA/UHF/VHF Jammer สัญญาณทั้งหมด |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาดเล็กที่ทรงพลังระบบ US 3G 4G
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2G / 3G สำหรับโรงเรียนที่มีรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G |
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
5 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G Jammer 6dBm พร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับโรงเรียน
| กินไฟ: | 4W |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
| มิติ: | 245(L) ×160(W) × 50(H)mm |
Jammer รีโมทควบคุมทิศทาง 4G / WIFI, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi Gps สำหรับห้องตรวจ / AC110V-240V
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | สัญญาณ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,PHS,DCS,3G,GPS,LTE |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือควบคุมระยะไกล / ตัวป้องกันสัญญาณมือถือแบบปรับได้ Metal Shell
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G |
Wireles Stainless Steel Silver สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 40m สำหรับห้องสอบของโรงเรียน
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
16 แบนด์ เครื่องยับยั้งสัญญาณโทรศัพท์มือถือที่มีพลัง ด้วยอานเตนนาทิศทาง เพื่อปิดการสื่อสารไร้สาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 16 ช่อง Jammer สัญญาณเดสก์ท็อปสำหรับการใช้งานทางทหาร
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |

