ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
33dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Scrambler Computer Remote Contro
| แบบอย่าง: | EST-606C |
|---|---|
| ความถี่: | 850-894MHz |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |
Jammer / Blocker Black สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 15W 4G สำหรับหอประชุม
| แบบอย่าง: | EST-808P |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
| ความถี่ในการติดขัด: | GSM/CDMA/AMPS/DCS/PHS/3G(WCDMA,)/4G,2.4G Wifi/บลูทูธ/วิดีโอไร้สาย |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Bluetooth สำหรับโรงเรียน 33dBm
| ช่วงติดขัด: | 1-25m(-85dbm) |
|---|---|
| แบบอย่าง: | EST-808P |
| ความถี่: | 930-960MHz |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 8 แบนด์ 2G / 3G / 4G / Wifi Blocker AC110V-240V
| ขนาด: | 140×75×35 มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |
ไอออนลบประจุลบ เครื่องฟอกอากาศ สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 2G 3G 4G WIFI สำหรับบ้าน
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การทำงาน: | เครื่องฟอกอากาศ ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | jammer สัญญาณเครื่องฟอกอากาศ |
3G GPS Bluetooth Full-band Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สายพร้อมเสาอากาศ 8 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| ช่วงติดขัด: | 1-30 เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือขนาดเล็กพกพาพลังงานสูงอเนกประสงค์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สาย 3G พร้อม Jammer สัญญาณ GSM / GPS / Wifi
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-808M |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือดาวเทียม GPS Jammer / Blocker 33dBm พร้อมเสาอากาศ Omni
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
|---|---|
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
| กำลังขับ: | 2mV |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ GPS สีดำสำหรับโรงเรียน 5 W CDMA / GSM Blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 2-3 ชั่วโมง |

