ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ GSM Blast Shelter 3W EST-808GII สำหรับในร่ม / กลางแจ้ง
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 24 ชั่วโมง |
| กินไฟ: | 5W |
33dBm 4 เสาอากาศรถยนต์สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker / Isolator EST-808FI
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 1600mhz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 30dbm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
6W CDMA GSM DCS PHS 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-150m |
3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker EST - 808A 2100 - 2200MHZ ความถี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมัลติฟังก์ชั่น 8 วง, ตัวบล็อกโทรศัพท์มือถือ WIFI / 4G / 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สาย EST-808HD สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20 เมตร |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือในร่ม Jammer Blocker EST-808J6, เสาอากาศ 6 แบนด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| แบบอย่าง: | EST-808J6 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสามัญสำหรับโรงเรียน CDMA GSM DCS PHS 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |

