ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 2800mAh เสาอากาศเดี่ยวแบบใช้มือถือ WIFI
| ช่วงติดขัด: | 1-15M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh/7.4V2800mAh |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในอาคาร 8 ช่องสำหรับ DCS 3G WiFi
| ช่วงติดขัด: | 1-30M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIF |
| กำลังไฟเข้า: | AC160V-240V |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G 5G WiFi 12 เสาอากาศควบคุมการจัดการซอฟต์แวร์ที่ปรับได้
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS |
3G 4G 5G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Directional Stationary สร้างขึ้นในเสาอากาศรอบทิศทาง
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือความถี่เต็มสร้างขึ้นในเสาอากาศสำหรับ 2G 3G 4G 5G
| กำลังขับสูงสุด: | ≥33dBm (2W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/20A |
| น้ำหนัก (ยูนิตหลัก): | 4.3กก |
2G 3G 4G 5G Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ High Power Signal Synchronic
| กำลังไฟฟ้าทั้งหมด: | 100w |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | อุปกรณ์ออนไลน์ |
| การใช้พลังงาน: | ≤500w |
Wireles Silver AC160V-240V สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 40m สำหรับโรงเรียน
| ช่วงการรบกวน: | 1-40ม |
|---|---|
| ติดขัด: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ใช้งานกลางแจ้งป้องกันการระเบิดแบบอยู่กับที่
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W |
|---|---|
| ประเภทเสาอากาศ: | รอบทิศทาง |
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC (220V) |
ยานพาหนะติดตั้ง GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS รีโมท Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องสกัดกั้นรถระเบิด |
|---|---|
| กำลังขับเดียว: | +47-50dBm / 50-100W |
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี : 50-2,000 ม |
หน้าจอ LCD Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 30M 2W 5G 12 ช่อง
| ช่วงการรบกวน: | แพร่รัศมี 1-30M (ความเข้มข้นของสัญญาณต้อง ≤-75dBm ในสถานที่) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | อินทรีย์ 12 ด้าน |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | OEM 10/12 แบนด์รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS |

