ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
4 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer รีโมทคอนโทรลสำหรับ CDMA GSM DCS PHS 3G
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงในพื้นที่ที่กำหนด |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm /1W |
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ตำแหน่งดาวเทียมแบบพกพา WIFI 3G สำหรับรถยนต์
| ช่วงติดขัด: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| มิติ: | 140×75×35 mm |
| พลังการแผ่รังสีสูงสุด: | ต่ำกว่า -10dBm |
โทรศัพท์มือถือ GPS ตำแหน่งดาวเทียม Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ EST-808KA1
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ช่วงความถี่การปล่อย: | 1500-1600MHz |
| ช่วงการปรับกำลังไฟฟ้า: | 33dBm 6dBm/30KHz (นาที) |
CE RoHS สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 5 สร้างขึ้นในเสาอากาศรอบทิศทาง 160 * 100 * 30 Mm
| ช่วงการรบกวน: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 5 เสา |
| กำลังขับเดียว: | +30dBm /1W |
กระเป๋าเป้สะพายหลัง 30 เมตรปิดกั้น Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพร้อมแบตเตอรี่หัวกระสุน
| ช่วงการรบกวน: | 1-30ม |
|---|---|
| ติดขัด: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G ไวไฟ LTE1(4G1) LTE2(4G2) |
20 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 3G 4G WiFi Bluetooth โทรศัพท์มือถือ Scrambler Device
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละวง): | ≤ 33dBm / 2W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลัง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (อินพุต: AC100-240V; เอาต์พุต: DC12V 20A) หรืออะแดปเตอร์ในรถยนต์ DC12V |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถืออลูมิเนียม Jammer โทรศัพท์มือถือ GPS 16W
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ช่วงการรบกวน: | 1-30ม |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Blaster Shelter สำหรับปั๊มน้ำมัน EST-808G
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 24 ชั่วโมง |
| กินไฟ: | 5W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G พร้อมเสาอากาศ 4 ตัว EST-808A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi, Jammer วิดีโอบลูทูธ EST-808FII
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |

