ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
กระเป๋าเป้สะพายหลังสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 8 เสาอากาศ GSM 3G 4G 5G 10 วัตต์สำหรับฟาร์ม
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 10 วัตต์ |
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G ระยะไกล 5 วงใช้ในร่มแบบอยู่กับที่
| ช่วงติดขัด: | 1-30 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 5 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 5 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/AMPS/DCS/PHS/3G |
GSM 3G 4G LTE 5G Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ - บล็อกการโทรและข้อความที่ไม่ต้องการสำหรับธุรกิจ
| พิมพ์: | แจมเมอร์ |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน: | 2-20ม |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ Omni 8 ชิ้น |
40W พลังงานปานกลาง 1-50m 8 ช่องสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer สำหรับเรือนจำ
| ช่วงติดขัด: | 1-50m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/4G/WIFI |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 8 แบนด์แบบปรับได้ AC160V - 240V 4G WiFi Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-25 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| มิติ: | 420(L)*190(W)*90(H .) |
GPS LOJACK สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Portable Handheld Anti Tracking
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,CDMA,DCS,PCS,PHS,3G,GPS,กาลิโอ,Glonass,เป่ยโถว |
ประเภทกระเป๋าเดินทาง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 450W สำหรับ 3G 4G 5G 12 Bands
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V//14A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G 12 แบนด์ช่วงการทำงานที่ปรับได้
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเคลื่อนที่ 8 เสาอากาศ 3G WIFI
| เอาต์พุตกำลังเดียว (แต่ละแบนด์): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อินพุต AC160V-240V / เอาต์พุต DC 5V 15A |
| มิติ: | 360*180*60MM |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 14W 8 เสาอากาศรอบทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมีที่ปรับได้ 1-25M 【สัญญาณ Cellular ต้อง ≤-85dBm ในตำแหน่ง】 ช่วงการรบกวนยังคงขึ้นอยู่กับความแรงขอ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |

