ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
กระเป๋าเป้สะพายหลังทหาร GSM WIFI GPS Jammer Anti Drone UAV Jammer Prison
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง รีโมทคอนโทรล 8 ช่อง 80M Radius Blocking
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 5-10Watt (37-40dBm) +/-200mW |
| ความคุ้มครอง: | 10-80m (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
อุปกรณ์ติดตามยานพาหนะ 4G GPS / อุปกรณ์ติดตามยานพาหนะ gps
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer พลังงานสูง 2G / 3G / WIFI บูสเตอร์โทรศัพท์มือถือ DC5V
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
กล้องตรวจสอบสัญญาณเสียงหลายฟังก์ชัน เครื่องค้นหาเลนส์ RF
| ระยะการตรวจจับ: | 50 เมกะเฮิร์ตซ์ ~ 6.0 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดไร้สาย (2mW): | สูงสุด 25 ฟุต (เสียงบี๊บ)/ สูงสุด 15 ฟุต (อะคูสติก) |
| กล้องไร้สาย 10mW 2.4GHz: | สูงถึง 15 ฟุต |
เครื่องยับยับ Drone Outdoor กันน้ํา อุปกรณ์ป้องกัน Drone Counter UAV ระบบป้องกัน Drone EST-710G3
| ช่วงการรบกวน: | ระยะรัศมี 300-500 เมตร |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 4.95KG |
| ขนาด: | โฮสต์: 280*180*90 มิลลิเมตร; อันเทนนา: 500 มิลลิเมตร |
ระบบป้องกันความมีประสิทธิภาพสูง GPS WIFI RC Drone UAV Jamming System
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
เครื่องเขียนที่ใช้ Anti Spy Ultrasound Recording Blocker สำหรับการรักษาความลับของทหาร
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | อุปกรณ์บันทึกเสียง เช่น โทรศัพท์มือถือ ปากกาบันทึก เสียง ไมโครโฟนที่ซ่อนอยู่ และอื่นๆ |
โทรศัพท์มือถือ Case Cellular Blocker สร้างขึ้นในแอนเทนนาทิศทางแบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
|---|---|
| การปิดกั้นวัตถุ: | โทรศัพท์มือถือ, WIFI, เครื่องส่งรับวิทยุ, รีโมทคอนโทรลและอื่น ๆ |
| พลังงานไฟฟ้า: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว, AC 100-240V, DC 24V |

