ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
EST-505C Jammer รีโมทคอนโทรล 3G 34dBm สำหรับ Custom, 1 - 20m Jamming Range
| กินไฟ: | 4W |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
4 เสาอากาศ CDMA รีโมทคอนโทรล Jammer EST-505D 850 - 894MHz สำหรับโรงละคร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
505A Jammer / Blocker รีโมทคอนโทรล Exquite พร้อมระยะการรบกวน 15m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
Jammer / Blocker รีโมทมือถือ 9 แบนด์ 16W 34dBm, 8 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
12 Bands 5g Jammer โทรศัพท์มือถือ Jammer สัญญาณ Wifi Jammers EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
Jammer พลังงานสูงกันน้ำ 75W, Jammer โทรศัพท์มือถือ 2G / 3G
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
กระเป๋าเดินทางแบบพกพา GPS สัญญาณ WiFi Jammer 11 แบนด์พร้อมแบตเตอรี่ในตัว - In
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, UHF, VHF, 315,433,868 ฯลฯ |
5W 11 เสาอากาศ GPS WiFi 5G Jammer สัญญาณแบบพกพากระเป๋าเดินทาง
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-60ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 11 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, UHF, VHF, 315,433,868 ฯลฯ |
3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Wifi Blocker 18 แบนด์ Jammer สัญญาณควบคุมระยะไกล
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC100V-240V, เอาต์พุต DC12V 20A) หรืออะแดปเตอร์รถยนต์ DC12V |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 390*235*58 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3.2 W, 3G / GPS 4 Jammer Shield
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

