ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
34dBm รีโมทคอนโทรล Jammer 2G / 3G / 4G 30M ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ
| ชื่อสินค้า: | Jammer ควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM/ดีซีเอส/PHS/3G |
| พลังการออกเฉลี่ย: | 34dBm |
ระยะรัศมี 1-40m 2W 10 ช่อง 5G สัญญาณ Jammer กระเป๋าเดินทางพกพา
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 10 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
เครื่องติดตามรถยนต์ GPS Jammer / Blocker EST-808KA2 พร้อมเสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
GSM Car Remote Control Jammer / Blocker EST-505D, ความถี่ 930-960MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
5 Jammer รีโมทคอนโทรล GSM 3G เสาอากาศ 2100 - 2200MHZ สำหรับทหาร
| กินไฟ: | 4W |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
| มิติ: | 245(L) ×160(W) × 50(H)mm |
Jammer การควบคุมระยะไกล Exquite
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
Jammer รีโมทคอนโทรล 34dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer / Blocker การควบคุมระยะไกลของโทรศัพท์ CDMA Mobie EST-505E สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
3G / GSM เดสก์ท็อปรีโมทคอนโทรลโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker EST-505A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
8 เสาอากาศ VHF/UHF +3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ jammer/blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |

