ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Wifi วิดีโอไร้สายแบบพกพา Jammer โทรศัพท์มือถือ EST-808HD, 2400 - 2500 MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 1 เสาอากาศ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาไร้สาย Wifi
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 1 เสาอากาศ |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสีดำ 35dBm 4G โทรศัพท์มือถือ / GPS / WIFI
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
510 มม. เสาอากาศ 960MHz 190W กระเป๋าเป้สะพายหลังโทรศัพท์มือถือ Jammer 2G 3G 4G
| สี: | อาร์มี่ กรีน |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 6 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
GSM CDMA เรือนจำสัญญาณ Jammer สัญญาณที่ซ่อนอยู่ 32W 16 แบนด์
| ลักษณะเฉพาะ: | ด้วยโมดูลการรบกวนเครือข่าย รีโมทควบคุมสัญญาณรบกวนทั้งหมดผ่านคอมพิวเตอร์ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-30M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 16 เสาอากาศทิศทางในตัว |
Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 250W เครื่องเขียนสำหรับ 4G 5G ในอาคาร
| กำลังขับสูงสุด: | 250W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC -- 24VDC/42A |
| การใช้พลังงาน: | ≤750W (220V/3.5A) |
สัญญาณ 2G 3G 4G WiFi Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 960MHz 8 แบนด์
| ชื่อ: | Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 8 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
2G 3G 4G 5G WIFI GPS LOJACK สัญญาณ Jammer รีโมทคอนโทรล 25m
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 12 ตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS/LOJACK/WIREL |
ซื้อ / ประมูล 2G 3G 6 Bands โทรศัพท์มือถือ Scrambler Device
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 6 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |
Jammer โทรศัพท์มือถือกำลังสูง 12 แบนด์แบบพกพา 12 Omni - เสาอากาศทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 50-150M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |

