ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์เคลื่อนที่สูง 14 เสา ครอบคลุมสัญญาณทั้งหมด
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 14 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในตัวสำหรับ 4G 5G WIFI
| กำลังขับสูงสุด: | ≥34.5dBm |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/15A |
| การใช้พลังงาน: | ≤70W |
25M Jamming Range สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G Jammer 2110-2170MHz สำหรับศาล
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
1 - 40m Jamming Range สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer EST-502F22 22 แบนด์ 44W รวมเอาท์พุต
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 22 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
EST-502F24 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ OEM 24 แบนด์ All Wireless Signal Blocker
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 24 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 24 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
เดสก์ท็อป 4 แบนด์ 30dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 4 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/WIFI/Bluetooth |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Omni Directional 8 แบนด์ 2G 3G 4G
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/4G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 1-40 ม. 30 ช่องในร่มรับประกัน 12 เดือน
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 30 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 30 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/RC315/RC433/LOJACK/5G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังปานกลาง, Jammer โทรศัพท์มือถือพกพา
| ระยะติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์ Jammer (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
| อุณหภูมิ: | -10 ถึง +55℃ |
การตรวจจับสัญญาณทั้งหมด Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือในเรือนจำของกองทัพบก Selective Jammer
| ความถี่: | โอม |
|---|---|
| ฟังก์ชัน 1: | การตรวจจับและรวบรวมสัญญาณทั้งหมดในพื้นที่ |
| ฟังก์ชัน2: | การตั้งค่าการควบคุมรายการขาวดำ |

