ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer ความถี่โทรศัพท์มือถือ CDMA / GSM 3G 33dBm พร้อมช่วงการรบกวน 20m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
14 เสาอากาศแบบพกพา GPS สัญญาณไร้สาย Jammer เต็มวง 12000mAh
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 14 ชิ้น |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 30dBm ปรับได้ 10 วง 3G WIFI GSM CDMA ตัวบล็อกสัญญาณ
| ขนาด: | 170×100×50 มม. ไม่รวมเสาอากาศ (มีเสาอากาศสูง 255 มม.) |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |
EST-808HE3 3G / 2G สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer / Blocker / Breaker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA, GSM, DCS/PHS, 3G |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
27 เสาอากาศ 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม GPS VHF UHF การปิดกั้นวิทยุ FM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ |
|---|---|
| กำลังส่งออก (Po): | ≥27dBm |
| อิมพีแดนซ์ I/O: | ขั้วต่อ 50Ω/N |
EST-808SG3 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G แบบพกพา 2100 - 2200MHZ สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| มิติ: | 97(L)×48 (W)×18(H)mm |
2.4W WIFI GPS 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer / Blocker EST-808HE
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
Jammer / Blocker / Breaker สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3 แบนด์ EST-808HC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
วิดีโอไร้สาย 25dBm Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม Blue Tooth
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | 2400-2500MHz |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
Black GPS 30dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 808KB พร้อมช่วง 10m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |
| สี: | สีดำ |

