ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในตัวเสาอากาศสำหรับ 5G WIFI
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
Portable Handheld ต่อต้าน เครื่องติดตาม GPS ทั้งหมด GSM GPRS UMTS Jammer สัญญาณ GPS และ Lojack ทั้งหมด
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
วิดีโอไร้สาย โทรศัพท์มือถือ สัญญาณ Wifi Jammer GSM CDMA 3G 4G
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
|---|---|
| มิติ: | 345(L)×160(W)×52(H)mm |
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น: | 1-25 ม.(-85dBm) |
Digital Cell Phone Blockers Jammers / WIFI jammer สำหรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงการรบกวน: | 1-20ม |
|---|---|
| ติดขัด: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,3G |
แหล่งพลังงาน Jammer เสาอากาศภายนอก / ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer ความถี่โทรศัพท์มือถือ Wifi 2G 4G VHF UHF 5.8G ในตัว 8 เสาอากาศ
| วัสดุ: | เปลือกพลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำ/ขาว/เทา |
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
เสาอากาศเดี่ยว รถ สัญญาณ GPS Jammer แบบพกพา ขนาดมือถือ 95x45x18 mm
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| พลังการแผ่รังสีสูงสุด: | ต่ำกว่า -10dBm |
| ขนาด: | 95x45x18 มม. |
Jammer ความถี่โทรศัพท์มือถือ Wifi 2G/3G/4G+VHF+UHF+5.8G ในตัวพร้อมเสาอากาศ 8 ตัว
| วัสดุ: | เปลือกพลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำ/ขาว/เทา |
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
195*95*34 มม. GPS WiFi Bluetooth Signal Jammer ไม่หยุดทำงาน 5 แบนด์
| ช่วงติดขัด: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 5 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว: | +30dBm /1W |
ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI สำหรับโรงเรียนและกองทัพบก EST-505C2
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

