ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
ในร่ม 34dBm 8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือขัดขวางสำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
| รุ่นNo: | EST-808M2 |
EST-808LB DCS / PHS สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer สำหรับโรงเรียนที่มีกำลังไฟสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Jammer / Blocker สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง 75W EST-808LB
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูงสำหรับโรงเรียน EST-505C พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 6W / Shielder / Blocker EST-505BF พร้อมเสาอากาศ 4 ตัว
| กินไฟ: | 6W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 2.5กก. |
| มิติ: | 200(L) ×160(W) × 50(H)mm |
รีโมทคอนโทรลในร่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Radius 40m 22 เสาอากาศรอบทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-40m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน: | GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/WiFi/VHF/UHF/LOJACK/5.8G/5G1/5G2 |
8 Bands Radius 35m สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer EST-504K8 130W High Power DC12V 20A
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 10-35M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TDSCDMA/WCDMA/4G1/4G2/2.4G WIFI |
รถในร่มใช้โทรศัพท์มือถือ Scrambler Jammer 8 เสาอากาศรีโมทคอนโทรล
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 12 แบนด์แบบปรับได้ 3G 4G 5G WiFi รีโมทคอนโทรล
| รัศมีการรบกวน: | 1-60 M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก |
| สี: | สีดำ |
24 แบนด์ที่ปรับได้สัญญาณโทรศัพท์มือถืออุปกรณ์ติดขัดสัญญาณ GPS Disruptor
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 1-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง 24 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละวง): | ≤ 33dBm / 2W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลัง) |

